| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 PC |
| Hàng hiệu | MOOG |
| Chứng nhận | Brand new original |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
|---|---|
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| loại | Hệ thống tự động hóa & điều khiển |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân, gắn mặt bích |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Mô -men xoắn liên tục | 1,26nm |
|---|---|
| các loại | Quán tính cao |
| Ứng dụng | Robotics, máy CNC, tự động hóa |
| Dòng điện tối đa | 10A |
| Tốc độ | 0 - 3000 vòng/phút |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Power_supply | 24 V DC |
| Tốc độ vận hành | 0,17sec / 60 độ (4,8V không tải) |
|---|---|
| Thương hiệu vật phẩm | Mới 100% |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| các loại | Quán tính trung bình |
|---|---|
| Phương pháp kích thích | Loại nam châm vĩnh cửu |
| Xếp hạng bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| Công suất đầu ra định mức | 4.0kw |
| Tốc độ vận hành | 0,17sec / 60 độ (4,8V không tải) |
|---|---|
| Thương hiệu vật phẩm | Mới 100% |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Tốc độ vận hành | 0,17sec / 60 độ (4,8V không tải) |
|---|---|
| Thương hiệu vật phẩm | Mới 100% |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |