| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | MOOG |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
|---|---|
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติและระบบควบคุม |
| ความเข้ากันได้ | ระบบ SCADA, แผง HMI |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| แรงบิดต่อเนื่อง | 1.26 นาโนเมตร |
|---|---|
| ชนิดของ | ความเฉื่อยสูง |
| แอปพลิเคชัน | หุ่นยนต์, เครื่องจักร CNC, ระบบอัตโนมัติ |
| กระแสสูงสุด | 10เอ |
| ความเร็ว | 0 - 3000 รอบต่อนาที |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| ขนาด | 90 X 100 X 75 มม. |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| power_supply | 24 V DC |
| ความเร็วในการทำงาน | 0.17Sec / 60 องศา (4.8V ไม่มีโหลด) |
|---|---|
| แบรนด์รายการ | ใหม่ 100% |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ชนิดของ | ความเฉื่อยปานกลาง |
|---|---|
| วิธีกระตุ้น | ประเภทแม่เหล็กถาวร |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน | มาตรฐาน |
| กำลังขับสูงสุด | 4.0 กิโลวัตต์ |
| ความเร็วในการทำงาน | 0.17Sec / 60 องศา (4.8V ไม่มีโหลด) |
|---|---|
| แบรนด์รายการ | ใหม่ 100% |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ความเร็วในการทำงาน | 0.17Sec / 60 องศา (4.8V ไม่มีโหลด) |
|---|---|
| แบรนด์รายการ | ใหม่ 100% |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |