| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า/แบบติดหน้าแปลน |
|---|---|
| ความเร็ว | 750 รอบต่อนาทีถึง 3600 รอบต่อนาที |
| เฟส | สามเฟส |
| หน้าที่ | S1 (ต่อเนื่อง) |
| ชั้นฉนวน | คลาส F / คลาส H |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า/แบบติดหน้าแปลน |
|---|---|
| ความเร็ว | 750 รอบต่อนาทีถึง 3600 รอบต่อนาที |
| เฟส | สามเฟส |
| หน้าที่ | S1 (ต่อเนื่อง) |
| ชั้นฉนวน | คลาส F / คลาส H |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า/แบบติดหน้าแปลน |
|---|---|
| ความเร็ว | 750 รอบต่อนาทีถึง 3600 รอบต่อนาที |
| เฟส | สามเฟส |
| หน้าที่ | S1 (ต่อเนื่อง) |
| ชั้นฉนวน | คลาส F / คลาส H |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า/แบบติดหน้าแปลน |
|---|---|
| ความเร็ว | 750 รอบต่อนาทีถึง 3600 รอบต่อนาที |
| เฟส | สามเฟส |
| หน้าที่ | S1 (ต่อเนื่อง) |
| ชั้นฉนวน | คลาส F / คลาส H |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า/แบบติดหน้าแปลน |
|---|---|
| ความเร็ว | 750 รอบต่อนาทีถึง 3600 รอบต่อนาที |
| เฟส | สามเฟส |
| หน้าที่ | S1 (ต่อเนื่อง) |
| ชั้นฉนวน | คลาส F / คลาส H |
| ความลึก | 105 |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 8a |
| อัตราส่วนเกียร์ | 1/45.569 |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ต้านทานความร้อน | 0.65 ℃/w |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |