| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1 ถึง 10 มิลลิวินาที |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| จุดป้อนข้อมูล | 36DI |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1ms ถึง 10ms |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| แสดง | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
| แบบอย่าง | CP1L-M40DR-A |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วันทำงาน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 50 ชิ้น 1 สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | สหรัฐอเมริกา |
| ชื่อแบรนด์ | Allen-Bradley(AB) |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องปั่นด้าย,สายพานลำเลียง |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| หมายเลขชิ้นส่วน | ซีเคอี SH-32RI/SH-32R1 |