| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Thời gian quét | Thông thường từ 1 đến 10 mili giây |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Điểm đầu vào | 36DI |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Thời gian quét | Thông thường 1ms đến 10ms |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Trưng bày | Đèn chỉ báo LCD hoặc LED tùy chọn |
| Người mẫu | CP1L-M40DR-A |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Thời gian giao hàng | 5-7 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 50 CÁI 1 tuần |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Hàng hiệu | Allen-Bradley(AB) |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| mounting_type | đường ray DIN |
| Ứng dụng | Máy kéo sợi, băng tải |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Phần Không | CKE SH-32RI/SH-32R1 |