| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
|---|---|
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Phần Không | P1KH002 |
| Số_of_I/O_Điểm | 128 |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1-20 chiếc 1 tuần |
| Nguồn gốc | Hoa Kỳ |
| Hàng hiệu | Allen‑Bradley(A-B) |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
|---|---|
| Cân nặng | 0,5kg |
| Ứng dụng | Nhà máy dầu khí |
| Giá thực tế | Đàm phán |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
|---|---|
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
| Đầu ra_Type | Rơle, Transistor, Analog |
| Phần Không | 8273-1011 |
| Điểm đầu vào | 28 |
| Ứng dụng | Hệ thống tự động hóa và điều khiển công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
| SốI/OĐiểm | Từ 8 đến 1024 trở lên |
| Thời gian quét | Thông thường 1ms đến 10ms |