| kiểu lắp đặt | Gắn chân / gắn mặt bích |
|---|---|
| Tốc độ | 750 vòng/phút đến 3600 vòng/phút |
| Giai đoạn | ba pha |
| xe đạp nhiệm vụ | S1 (liên tục) |
| lớp cách nhiệt | Lớp F / Lớp H |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân / gắn mặt bích |
|---|---|
| Tốc độ | 750 vòng/phút đến 3600 vòng/phút |
| Giai đoạn | ba pha |
| xe đạp nhiệm vụ | S1 (liên tục) |
| lớp cách nhiệt | Lớp F / Lớp H |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân / gắn mặt bích |
|---|---|
| Tốc độ | 750 vòng/phút đến 3600 vòng/phút |
| Giai đoạn | ba pha |
| xe đạp nhiệm vụ | S1 (liên tục) |
| lớp cách nhiệt | Lớp F / Lớp H |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân / gắn mặt bích |
|---|---|
| Tốc độ | 750 vòng/phút đến 3600 vòng/phút |
| Giai đoạn | ba pha |
| xe đạp nhiệm vụ | S1 (liên tục) |
| lớp cách nhiệt | Lớp F / Lớp H |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân / gắn mặt bích |
|---|---|
| Tốc độ | 750 vòng/phút đến 3600 vòng/phút |
| Giai đoạn | ba pha |
| xe đạp nhiệm vụ | S1 (liên tục) |
| lớp cách nhiệt | Lớp F / Lớp H |
| Độ sâu | 105 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại | 8A |
| Tỷ lệ bánh răng | 1/45.569 |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Điện trở nhiệt | 0,65 ℃/w |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |