| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân, gắn mặt bích |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân, gắn mặt bích |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân, gắn mặt bích |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| kiểu lắp đặt | Gắn chân, gắn mặt bích |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |