| Bắt đầu mô -men xoắn | 150% ở tần số 0,5 Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200-480 V AC |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 10000 |
| Nguồn gốc | Thượng Hải |
| Hàng hiệu | Schneider |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| phương pháp làm mát | Làm mát bằng không khí hoặc làm mát bằng chất lỏng |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức (Quạt) |
| Shockresistance | 30g, 11ms |
|---|---|
| Operatingtemperaturerange | -20°C to 60°C |
| Weight | 500 grams |
| Memory | 1 |
| Power Supply | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| kiểu | Hệ thống tự động hóa |
|---|---|
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Cài đặt | Bảng điều khiển / đường ray DIN |
| Kích thước | 200mm x 150mm x 100mm |
| Quyền lực | 3kW (Tải nặng G) / 4kW (Tải nhẹ P)) |
|---|---|
| đầu vào | Ba pha 380–480V, 50/60Hz (47–63Hz) |
| đầu ra | 0 - 400Hz, ba pha 0 - 480V |
| Chế độ điều khiển | SVC/FVC/V/F |
| Công suất quá tải | 1:100(SVC);1:1000(FVC) |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
|---|---|
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Thời gian tăng tốc/giảm tốc | 0,1 đến 6000 giây |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |