| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Schneider |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Delta |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 KW đến 500 KW |
| Giảm thiểu hài hòa | Tích hợp cuộn cảm DC hoặc bộ lọc bên ngoài |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Delta |
| Dải tần số | 0-400Hz |
|---|---|
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Điện áp đầu vào | 200-480v AC |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Các tính năng bảo vệ | Quá dòng, quá áp, thấp áp, quá nhiệt, ngắn mạch |
| Công suất định mức | 110kW(150HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 220a |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |
| Công suất định mức | 160kW(215HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 320A |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |
| Công suất định mức | 200kW(268HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 370A |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |
| Công suất định mức | 250kW(335HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 460A |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Delta |