| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| loại | Tự động hóa |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Quyền lực | Tải nặng: 5,5kW / Tải nhẹ: 7,5kW |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 3 pha 380V - 480V (±15%), 50/60Hz |
| Tần số đầu ra | 0–400Hz |
| Chế độ điều khiển | V/F, Vector không cảm biến (SVC) |
| Công suất quá tải | Tải nặng: 150% trong 60s; Tải nhẹ: 120% trong 60 giây |
| Điểm đầu vào | 36DI |
|---|---|
| Phần Không | SU-6 |
| Trưng bày | Đèn chỉ báo LCD hoặc LED tùy chọn |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Người mẫu | CPM2A-60CDR-A |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, khối chức năng, văn bản có cấu trúc |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| loại | Tự động hóa |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
|---|---|
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Độ chính xác toàn diện | ± 0,5%fs |
|---|---|
| Tốc độ tối đa | 8000 vòng / phút |
| Tốc độ định mức | 3000 vòng/phút |
| Loại thiết bị | Tất cả các thiết bị kim loại |
| Quyền lực | 50W-5.0kW |
| Đánh giá hiện tại | 10A |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Loại phản hồi | Bộ mã hóa, bộ giải quyết |
| Dòng điện đầu ra | 0,5A - 50A |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 61131-3, CE, UL |
|---|---|
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 5W đến 50W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| Công suất định mức | 90kW(120HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 180A |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |