| Thời gian phản hồi | Thông thường ít hơn 10 ms |
|---|---|
| Bảo vệ môi trường | IP54 đến IP65 |
| kiểu lắp đặt | Gắn trên bảng điều khiển, DIN Rail, Treo tường |
| loại chuyển tiếp | Cơ điện, thể rắn, kỹ thuật số |
| Thành phần đi kèm | Rơle, cầu dao, cảm biến, bảng điều khiển |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Kiểu hiển thị | Đèn báo LCD hoặc LED |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 110/220V AC |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |