| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
|---|---|
| Số_of_đầu ra | 10 |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Cân nặng | 0,3 kg |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 61131, CE, UL |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo model, thường nhỏ gọn để tích hợp bảng điều khiển |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| loại | Hệ thống tự động hóa & điều khiển |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Bảo hành | Bảo hành 1-3 năm của nhà sản xuất |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC), Hệ thống điều khiển phân tán (DCS), SCADA |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cân nặng | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Người mẫu | S7-1200 |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |
| Thời gian tăng tốc/giảm tốc | 0,1 đến 6000 giây |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
|---|---|
| Ký ức | 50 kB |
| sự tiêu thụ năng lượng | 5 W |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
| Điểm đầu vào | 28 |