| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
|---|---|
| Bảo hành | Bảo hành 1-3 năm của nhà sản xuất |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Ứng dụng | Kiểm soát quá trình |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Loạt | Bộ chuyển đổi tần số vectơ hiệu suất cao MD520 |
|---|---|
| Công suất định mức | 0,4kW (khoảng 0,53 mã lực) |
| Động cơ áp dụng | Động cơ đồng bộ không đồng bộ ba pha / Nam châm vĩnh cửu |
| Điện áp đầu vào | AC 3 pha 380V (±15%), 50/60Hz |
| Xếp hạng đầu vào dòng điện | 1.8A |
| Công suất định mức | 90kW(120HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 180A |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |
| Điểm đầu ra | 20 |
|---|---|
| Chức năng | Điều khiển tốc độ và mô men xoắn của động cơ điện bằng cách thay đổi tần số và điện áp đầu vào |
| Điện áp đầu vào | Thông thường 200-600V AC |
| kiểu lắp đặt | Treo tường, gắn bảng, đặt sàn |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 kW đến 1000 kW (thay đổi tùy theo model) |
| Điện áp đầu vào (V) | AC 3PH 380~480V Điện áp định mức: 380V |
|---|---|
| Cho phép dao động thoáng qua điện áp | -15%~+10% |
| Dòng điện đầu vào (A) | Tham khảo Bảng thông số định mức GD270 |
| Tần số đầu vào (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép 47~63Hz |
| Điện áp đầu ra (V) | 0~điện áp đầu vào |
| Điện áp đầu vào (V) | AC 3PH 380~480V Điện áp định mức: 380V |
|---|---|
| Cho phép dao động thoáng qua điện áp | -15%~+10% |
| Dòng điện đầu vào (A) | Tham khảo Bảng thông số định mức GD270 |
| Tần số đầu vào (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép 47~63Hz |
| Điện áp đầu ra (V) | 0~điện áp đầu vào |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Quyền lực | 2,2kW (Tải nặng G) / 3kW (Tải nhẹ P) |
|---|---|
| đầu vào | Ba pha 380–480V, 50/60Hz (47–63Hz) |
| đầu ra | 0–400Hz, Điện áp định mức 0 pha ba pha |
| Chế độ điều khiển | Vector không có PG (SVC) / V/F / PG Vector (FVC) |
| Công suất quá tải | 180% 60 giây, 200% 10 giây |
| Công suất định mức | 250kW(335HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 460A |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |