| Đang chờ tin của bạn | AC 1PH 220V ~ 240V AC 3PH 220V ~ 240V AC 3PH 380V ~ 480V |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép là 47 ~ 63Hz và tốc độ thay đổi tối đa là 20%/s |
| Biến tần | 0,2kW~22kW |
| Tần số đầu ra | 0 ~ 599Hz |
| Chế độ điều khiển | Chế độ điều khiển vectơ điện áp không gian (V/F), Không có chế độ điều khiển vectơ PG (SVC) |
| Đang chờ tin của bạn | AC 1PH 220V ~ 240V AC 3PH 220V ~ 240V AC 3PH 380V ~ 480V |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép là 47 ~ 63Hz và tốc độ thay đổi tối đa là 20%/s |
| Biến tần | 0,2kW~22kW |
| Tần số đầu ra | 0 ~ 599Hz |
| Chế độ điều khiển | Chế độ điều khiển vectơ điện áp không gian (V/F), Không có chế độ điều khiển vectơ PG (SVC) |
| Đang chờ tin của bạn | AC 1PH 220V ~ 240V AC 3PH 220V ~ 240V AC 3PH 380V ~ 480V |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50Hz hoặc 60Hz, phạm vi cho phép là 47 ~ 63Hz và tốc độ thay đổi tối đa là 20%/s |
| Biến tần | 0,2kW~22kW |
| Tần số đầu ra | 0 ~ 599Hz |
| Chế độ điều khiển | Chế độ điều khiển vectơ điện áp không gian (V/F), Không có chế độ điều khiển vectơ PG (SVC) |
| Người mẫu | CS710-4T0.7GB |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |
| Người mẫu | CS710-4T1.5GB 1.5KW |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |
| Người mẫu | CS710-4T2.2GB 2.2KW |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |
| Người mẫu | CS710-4T3.7GB 3.7KW |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |
| Người mẫu | CS710-4T5.5GB 5.5KW |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |
| Người mẫu | CS710-4T7.5GB 7.5KW |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |
| Người mẫu | CS710-4T11GB 11KW |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |