| Weigth | khoảng 22g |
|---|---|
| Lớp chống thấm nước | IP65 |
| Lớp IP | IP65 |
| loại thiết bị truyền động | Đòn bẩy, pít tông, con lăn, v.v. |
| Điện áp hoạt động | AC/DC 24V-240V |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | Bảng điều khiển/Bề mặt gắn kết |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm/Nhựa đúc |
| Weigth | khoảng 22g |
| Cài đặt | Xả / Không xả |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | Bảng điều khiển/Bề mặt gắn kết |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm/Nhựa đúc |
| Weigth | khoảng 22g |
| Cài đặt | Xả / Không xả |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | Bảng điều khiển/Bề mặt gắn kết |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm/Nhựa đúc |
| Weigth | khoảng 22g |
| Cài đặt | Xả / Không xả |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | Bảng điều khiển/Bề mặt gắn kết |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm/Nhựa đúc |
| Weigth | khoảng 22g |
| Cài đặt | Xả / Không xả |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | Bảng điều khiển/Bề mặt gắn kết |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm/Nhựa đúc |
| Weigth | khoảng 22g |
| Cài đặt | Xả / Không xả |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | Bảng điều khiển/Bề mặt gắn kết |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm/Nhựa đúc |
| Weigth | khoảng 22g |
| Cài đặt | Xả / Không xả |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | Bảng điều khiển/Bề mặt gắn kết |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm/Nhựa đúc |
| Weigth | khoảng 22g |
| Cài đặt | Xả / Không xả |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | Bảng điều khiển/Bề mặt gắn kết |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm/Nhựa đúc |
| Weigth | khoảng 22g |
| Cài đặt | Xả / Không xả |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | Bảng điều khiển/Bề mặt gắn kết |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm/Nhựa đúc |
| Weigth | khoảng 22g |
| Cài đặt | Xả / Không xả |