| Tốc độ tối đa | 8000 vòng / phút |
|---|---|
| Tốc độ fbk sel | Tăng dần |
| Vật liệu bánh răng | Kim loại |
| Tốc độ định mức | 1500 vòng/phút |
| cửa hàng nhà máy | cửa hàng nhà máy |
| Hiệu quả | TỨC LÀ 2 |
|---|---|
| Điện áp làm việc | DC6-28V |
| Đường kính trục rỗng | Ø140mm - Ø340mm |
| Cổ phần | Giàu có |
| Động cơ bước | động cơ bước 4 dây |
| độ dày | 22mm-30mm( |
|---|---|
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Vật mẫu | Sạc lấy mẫu có sẵn |
| Kích thước | 32x11.5x24mm |
| Tốc độ tối đa | 8000 vòng / phút |
| Kích cỡ | 90x29x42mm |
|---|---|
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Dòng điện liên tục | 3.5 Cánh tay |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Chipset hệ thống | Intel 845GV |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 |
| Hàng hiệu | Rexroth |
| Chứng nhận | Brand new original |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giám sát từ xa |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Bảo vệ | IP65 |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giám sát từ xa |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |