| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Danfoss |
| Kích thước | 90x70x75mm |
|---|---|
| Phần Không | D0-06DR |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
| Giá thực tế | Đàm phán |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Tần số đáp ứng | 2KHz |
|---|---|
| Phạm vi tốc độ có thể điều chỉnh | 1:1000 (V/C) |
| Loại điều khiển | FVC |
| Bảng số | A5E02630230 A5E00213118/A5E02630231 |
| Phương thức vận chuyển | DHL/FEDEX/EMS/TNT |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Delta |
| Các tính năng bảo vệ | Quá áp, thiếu điện áp, quá dòng, ngắn mạch, quá tải nhiệt |
|---|---|
| Bắt đầu mô -men xoắn | Mô-men xoắn định mức lên tới 150% |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Dải công suất | 0,5 KW đến 500 KW |
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Công suất quá tải | 150% dòng điện định mức trong 1 phút |
| Thời gian bắt đầu mềm | 0-60 giây có thể điều chỉnh |
| Dải tần số | 0-400Hz |
| Thời gian giao hàng | 5-7 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 20 CÁI 1 tuần |
| Nguồn gốc | nước Đức |
| Hàng hiệu | Siemens |
| Người mẫu | FX5U-32MT/ES |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Cân nặng | 0,15kg |
| khả năng mở rộng | Mô-đun với các mô-đun mở rộng |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Thời gian đáp ứng | 1 mili giây |
|---|---|
| CPU_Type | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Số_of_Đầu Vào | 14 |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
| Màu sắc | Bình thường |