| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Giá xuất xưởng | Đúng |
|---|---|
| Vật liệu | tấm nhôm cứng 2mm |
| mô-men xoắn định mức | 6,0Nm |
| sử dụng | Công nghiệp |
| Phương pháp điều khiển | xung điện |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
|---|---|
| Giao diện quản lý | Giao diện web, SNMP, CLI |
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Xếp hạng liên hệ | 6A (24V DC/240V AC) |
|---|---|
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC), Hệ thống điều khiển phân tán (DCS), SCADA |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Loại đầu ra | Rơle, bóng bán dẫn, đầu ra analog |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
|---|---|
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| loại | Hệ thống tự động hóa & điều khiển |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Sức chống cự | 10,0 ± 10% ω/pha |
|---|---|
| Kích thước | 40mm x 19mm x 43mm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật mẫu | Sạc lấy mẫu có sẵn |
| Cân nặng | 1,2 kg |