| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| ราคาโรงงาน | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุ | แผ่นอลูมิเนียมแข็ง 2 มม |
| แรงบิดสูงสุด | 6.0 นิวตันเมตร |
| ใช้ | ทางอุตสาหกรรม |
| วิธีการควบคุม | พีเอ็มดับเบิลยู |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการจัดการ | เว็บ GUI, SNMP, CLI |
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |
| ติดต่อคะแนน | 6A (24V DC/240V AC) |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | ตัวควบคุมลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ (PLC), ระบบควบคุมแบบกระจาย (DCS), SCADA |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
|---|---|
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติและระบบควบคุม |
| ความเข้ากันได้ | ระบบ SCADA, แผง HMI |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |