| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, RS-485 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | CE, UL, ROHS |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ABB |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |