| Mục số | EJA530A-EAS4N-00DNFU1 |
|---|---|
| Sự chi trả | TT |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Tên sản phẩm | Động cơ servo |
| Công suất quá tải | Mạnh |
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Power_supply | 24 V DC |
| Tốc độ tối đa | 8000 vòng / phút |
|---|---|
| Tốc độ fbk sel | Tăng dần |
| Vật liệu bánh răng | Kim loại |
| Tốc độ định mức | 1500 vòng/phút |
| cửa hàng nhà máy | cửa hàng nhà máy |
| Nguồn điện đầu vào | 220V |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| chiều rộng | 450 |
| Sự thi công | Thủ tướng |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, cổng nối tiếp |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| độ dày | 22mm-30mm( |
|---|---|
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Vật mẫu | Sạc lấy mẫu có sẵn |
| Kích thước | 32x11.5x24mm |
| Tốc độ tối đa | 8000 vòng / phút |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
|---|---|
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Hiệu quả | TỨC LÀ 2 |
|---|---|
| Điện áp làm việc | DC6-28V |
| Đường kính trục rỗng | Ø140mm - Ø340mm |
| Cổ phần | Giàu có |
| Động cơ bước | động cơ bước 4 dây |