| Tổng số điểm | 60 điểm. |
|---|---|
| Phần Không | PT5501A |
| mounting_type | đường ray DIN |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Thời gian đáp ứng | 1 mili giây |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
| Ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
|---|---|
| Giá thực tế | Đàm phán |
| CPU_Type | bộ vi xử lý 1214C |
| mounting_type | đường ray DIN |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Cổng Ethernet | 8 đến 24 cổng |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| tốc độ cổng | 10/100/1000 Mbps |
| Tốc độ truyền dữ liệu | 10/100/1000 Mbps |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Kích thước | 100 mm x 75 mm x 60 mm |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Giá thực tế | Đàm phán |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Người mẫu | S7-1200 |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC), Hệ thống điều khiển phân tán (DCS), SCADA |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| Nguồn điện | 24V DC, 110V AC, 220V AC |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC), Hệ thống điều khiển phân tán (DCS), SCADA |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số, đầu ra analog |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| loại | Hệ thống tự động hóa & điều khiển |