| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
|---|---|
| Thời gian phản hồi | Phạm vi mili giây |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo model, thường nhỏ gọn để tích hợp bảng điều khiển |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Bảo hành | Bảo hành 1-3 năm của nhà sản xuất |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,5 đến 1,5 kg |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Điểm đầu vào | 36 điểm. |
|---|---|
| Kích thước | 90x70x75mm |
| Số_of_Đầu Vào | 14 |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| giao thức truyền thông | Ethernet/IP, Modbus, Profibus, DeviceNet |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Kiểu hiển thị | Đèn báo LCD hoặc LED |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 110/220V AC |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| Đầu ra_Type | Số và Analog |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Màu sắc | Bình thường |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 61131, CE, UL |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cân nặng | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |