| Màu sắc | Bình thường |
|---|---|
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, DeviceNet |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 110/220V AC |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Khu vực ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp, sản xuất, điều khiển quá trình |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
|---|---|
| Loại đầu ra | Rơle, bóng bán dẫn, đầu ra analog |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
|---|---|
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giám sát từ xa |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
|---|---|
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
|---|---|
| Người mẫu | CPM2A-60CDR-A |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus, DeviceNet |
| Màu sắc | Bình thường |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp, điều khiển quá trình, điều khiển máy móc |
| cân nặng | 0,68 kg |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp, điều khiển quá trình, điều khiển máy móc |
| cân nặng | 0,68 kg |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| giao thức truyền thông | Modbus TCP/IP |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |