| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| พื้นที่ใช้งาน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การผลิต การควบคุมกระบวนการ |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
|---|---|
| การติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / การตรวจสอบระยะไกล |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
|---|---|
| แบบอย่าง | CPM2A-60CDR-A |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเทอร์เน็ต/IP, โปรฟิบัส, DeviceNet |
| สี | ปกติ |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus TCP/IP |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| น้ำหนัก | 0.59 กก |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| แบบอย่าง | FX3G-60MT/ES-A |
| พื้นที่ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ ยานยนต์ |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
|---|---|
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปจะมีขนาดกะทัดรัด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติและระบบควบคุม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |