| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 PC |
| Hàng hiệu | Allen‑Bradley |
| Số mô hình | 1756-IF8I FW 2.012 |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
|---|---|
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
|---|---|
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Cân nặng | 0,2 kg |
| Dung lượng bộ nhớ | Từ 2 KB đến 1 MB trở lên |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Phần Không | SST-PB3-104 |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Power_supply | 24 V DC |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Người mẫu | CP1L-M40DR-A |
| khả năng mở rộng | Hỗ trợ các mô-đun mở rộng cho I/O hoặc giao tiếp bổ sung |
| Chức năng | Máy tính kỹ thuật số công nghiệp dùng để tự động hóa các quá trình cơ điện |
| Điểm đầu vào | 36DI |
|---|---|
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Dung lượng bộ nhớ | Khác nhau (ví dụ: 32KB đến 1 MB trở lên) |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| SốI/OĐiểm | Khác nhau (ví dụ: 8 đến 512 trở lên) |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Bảo vệ | IP20 đến IP65 |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Nguồn điện | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Sự bảo vệ | Tôi |
| Bảo hành | Bảo hành 1 năm của nhà sản xuất |
| Màu sắc | Bình thường |
|---|---|
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, DeviceNet |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 110/220V AC |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |