| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ภาษาการเขียนโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
|---|---|
| ขนาด | 90 X 100 X 75 มม. |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| หมายเลขชิ้นส่วน | P1KH002 |
| Number_of_I/O_Points | 128 |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทำการ |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 1-20 ชิ้น 1 สัปดาห์ |
| สถานที่กำเนิด | สหรัฐอเมริกา |
| ชื่อแบรนด์ | Allen‑Bradley(A-B) |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
|---|---|
| น้ำหนัก | 0.5 กก |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ |
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
|---|---|
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
| เอาท์พุต_ประเภท | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, อนาล็อก |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 8273-1011 |
| จุดป้อนข้อมูล | 28 |
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติและควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
| NumberOfI/OPoints | ตั้งแต่ 8 ถึง 1,024 หรือมากกว่า |
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1ms ถึง 10ms |