| ชั้นฉนวน | คลาสบี |
|---|---|
| วัสดุเกียร์ | เหล็ก |
| ชิปเซ็ตระบบ | อินเทล 845GV |
| พลัง | 50W-5.0kW |
| แรงบิดสูงสุด | 4.0Nm |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, พอร์ตอนุกรม |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| ความเข้ากันได้ | ระบบ SCADA, แผง HMI |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 10เอ |
|---|---|
| เฟส | สามเฟส |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | อาร์เอส485 |
| รอบต่อนาที | 3,000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| พลัง | 200W |
| พิมพ์ | เครื่องยนต์ DC servo brushless |
| ระยะเวลาการจัดส่ง | DHL Fedex ทีเอ็นที EMS อัพ |
| สายต่อ | 11.81" (30ซม.) |
| แอปพลิเคชัน | ปั๊ม พัดลม คอมเพรสเซอร์ สายพานลำเลียง |
|---|---|
| การป้องกัน | IP54 / IP55 / IP65 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V, 380V, 440V, 660V |
| เฟส | สามเฟส |
| ความถี่ | 50 Hz / 60 Hz |
| ความเร็วสูงสุด | 6,000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| แรงบิดสูง | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ขนาดเล็ก แรงบิดสูง |
| สั่งตัวอย่าง | ยินดีต้อนรับ |
| อุปกรณ์ลด | กล่องเกียร์ |
| สี | กำหนดเอง |
| ขนาดจอแสดงผล | - |
|---|---|
| แบบอย่าง | SSDSC2KG480G801 |
| คุณสมบัติการป้องกัน | โอเวอร์โหลด, แรงดันไฟเกิน, อุณหภูมิสูงเกินไป |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 110-240V |
| หมายเลขแผง | A5E02630230 A5E00213118/A5E02630231 |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| แรม | 480GB |
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมเวกเตอร์วงจรปิด |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| การชำระเงิน | T/T/Paypal/Western Union/Money Gram |
| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดสนิท กันน้ำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การประยุกต์ใช้ในอุตสาหกรรม |
| แรม | 480GB |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| แรงดันขาออก | 0-480V |