| ขนาด | 100 x 75 x 60 มม |
|---|---|
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| การสื่อสาร_โปรโตคอล | อีเทอร์เน็ต, โปรฟิบัส, โมดบัส |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| เอาท์พุต_ประเภท | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, อนาล็อก |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ดอลลาร์สหรัฐ |
| ชื่อแบรนด์ | Rexroth |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| อินเทอร์เฟซเครือข่าย | พอร์ตอีเธอร์เน็ต 10/100/1000 Mbps |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงเมาท์ / ราง DIN |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |