| Kích thước | 100x75x60mm |
|---|---|
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
| Giao tiếp_Giao thức | Ethernet, Profibus, Modbus |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Đầu ra_Type | Rơle, Transistor, Analog |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 USD |
| Hàng hiệu | Rexroth |
| Chứng nhận | Brand new original |
| Giao diện mạng | Cổng Ethernet 10/100/1000 Mbps |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |