| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
|---|---|
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| SốI/OĐiểm | Từ 8 đến 1024+ |
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
|---|---|
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 5W đến 50W |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cảng | SATA3 |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cảng | SATA3 |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cảng | SATA3 |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Kiểu lắp | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |