| Lớp cách nhiệt | Lớp B |
|---|---|
| Vật liệu bánh răng | Thép |
| Chipset hệ thống | Intel 845GV |
| Quyền lực | 50W-5.0kW |
| mô-men xoắn định mức | 4,0Nm |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, cổng nối tiếp |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| Xếp hạng hiện tại | 10A |
|---|---|
| Giai đoạn | ba pha |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Kiểu lắp | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
| vòng/phút | 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Quyền lực | 200W |
| Kiểu | Động cơ DC servo không chải |
| Thời hạn vận chuyển | DHL FedEx TNT EMS UPS |
| dây nối | 11,81" (30cm) |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Tốc độ tối đa | 6000 vòng/phút |
|---|---|
| mô-men xoắn cao | động cơ bước nhỏ mô-men xoắn cao |
| Đặt hàng mẫu | Chào mừng |
| Kỹ thuật giảm | Hộp số |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Kích thước hiển thị | - |
|---|---|
| Người mẫu | SSDSC2KG480G801 |
| Các tính năng bảo vệ | Quá tải, quá áp, quá nhiệt |
| Điện áp đầu vào | 110-240V |
| Bảng số | A5E02630230 A5E00213118/A5E02630231 |
| Bưu kiện | Gói gốc 100% |
|---|---|
| ĐẬP | 480GB |
| Loại điều khiển | Kiểm soát vector vòng tròn khép kín |
| Kiểu lắp | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Sự chi trả | T/T/Paypal/Western Union/Tiền Gram |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
|---|---|
| Ứng dụng | ứng dụng công nghiệp |
| ĐẬP | 480GB |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Điện áp đầu ra | 0-480V |