| Tốc độ vận hành | 0,17sec / 60 độ (4,8V không tải) |
|---|---|
| Thương hiệu vật phẩm | Mới 100% |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Sự chi trả | TT |
|---|---|
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
| Góc quay | 360° |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
| Loại thiết bị | Tất cả các thiết bị kim loại |
| Độ ẩm môi trường | 20-80% (không có sương giá) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| vòng/phút | 3000 vòng/phút |
| Người mẫu | bộ điều khiển tốc độ động cơ pwm dc |
| Sự chi trả | TT |
|---|---|
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
| Góc quay | 360° |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
| Loại thiết bị | Tất cả các thiết bị kim loại |
| Sự chi trả | TT |
|---|---|
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
| Góc quay | 360° |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
| Loại thiết bị | Tất cả các thiết bị kim loại |
| Sự chi trả | TT |
|---|---|
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
| Góc quay | 360° |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
| Loại thiết bị | Tất cả các thiết bị kim loại |
| Kích thước | 100x75x60mm |
|---|---|
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
| Giao tiếp_Giao thức | Ethernet, Profibus, Modbus |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Đầu ra_Type | Rơle, Transistor, Analog |
| Loại thiết bị | Tất cả các bánh răng kim loại |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Hộp |
| Dịch vụ sau bảo hành | Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Điện áp định mức | 1V |
| Kích thước | 100x75x60mm |
|---|---|
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
| Giao tiếp_Giao thức | Ethernet, Profibus, Modbus |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Đầu ra_Type | Rơle, Transistor, Analog |
| Kích thước | 100x75x60mm |
|---|---|
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
| Giao tiếp_Giao thức | Ethernet, Profibus, Modbus |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Đầu ra_Type | Rơle, Transistor, Analog |