| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
|---|---|
| ความสามารถในการขยายตัว | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| NumberOfI/OPoints | ตั้งแต่ 8 ถึง 1024+ |
| ขนาด | 90 X 100 X 75 มม. |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| power_supply | 24 V DC |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| การใช้พลังงาน | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 5W ถึง 50W |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ท่าเรือ | SATA3 |
| ความถี่สูงสุด | 300เฮิร์ต |
| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดสนิท กันน้ำ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ท่าเรือ | SATA3 |
| ความถี่สูงสุด | 300เฮิร์ต |
| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดสนิท กันน้ำ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ท่าเรือ | SATA3 |
| ความถี่สูงสุด | 300เฮิร์ต |
| คุณสมบัติการป้องกัน | ปิดสนิท กันน้ำ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | อาร์เอส485 |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |