| Sự chi trả | TT |
|---|---|
| Kiểu lắp | Mặt bích |
| Điện trở nhiệt | 0,65 ℃/w |
| Chipset hệ thống | Intel 845GV |
| Mô -men xoắn liên tục | 1,26nm |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
|---|---|
| Sức chống cự | 10,0 ± 10% ω/pha |
| Nguồn điện đầu vào | 220V |
| Chiều cao lắp đặt | 34mm, 36mm |
| Kết nối xử lý | M20x1.5, G1/4, 1/4npt |
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
|---|---|
| Mô -men xoắn hằng số | 6,01 Nm/Cánh tay |
| Tốc độ | 3000 vòng/phút |
| Cổ phần | Giàu có |
| Điện áp hoạt động tối đa | 325V |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun với các mô-đun I/O |
| Người mẫu | FX5U-32MT/ES |
| Công suất định mức | 1500W |
|---|---|
| Điện áp | 24V DC |
| Loại động cơ | động cơ không lõi |
| Tình trạng | Con dấu nhà máy mới (NFS) |
| Phanh | Phanh giữ 24 VDC |
| Ứng dụng | Robotics, máy CNC, tự động hóa |
|---|---|
| Kiểu lắp | Mặt bích |
| Điện áp xoay chiều | 208-230 / 240 V |
| Cân nặng | 1,2 kg |
| Vật liệu | gang |
| Giá xuất xưởng | Đúng |
|---|---|
| Vật liệu | tấm nhôm cứng 2mm |
| mô-men xoắn định mức | 6,0Nm |
| sử dụng | Công nghiệp |
| Phương pháp điều khiển | xung điện |
| Bảo hành | 90 ngày |
|---|---|
| Công suất đầu ra định mức | 4.0kw |
| Vị trí chứng khoán | Trung Quốc |
| Độ bền | Mạnh |
| Điện áp hoạt động tối đa | 325V |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |
| Ứng dụng | Máy bơm, quạt, máy nén, băng tải |
|---|---|
| Bảo vệ | IP54 / IP55 / IP65 |
| Điện áp | 220V, 380V, 440V, 660V |
| Giai đoạn | ba pha |
| Tính thường xuyên | 50 Hz / 60 Hz |