| Cấp điện áp (V) | AC ba pha 380 V đến 480 V |
|---|---|
| Công suất (kW) | 37 |
| Dòng điện đầu vào (A) | 90 |
| Dòng điện đầu ra (A) | 75 |
| Kích thước (mm) | 100 (W) x 400 (H) x 305 (D) |
| Thời gian giao hàng | 5-7 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 CÁI |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Schneider |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200-480 V AC |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Bắt đầu mô -men xoắn | 150% ở tần số 0,5 Hz |
| IGBT | Infineon, Renesas |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| IGBT | Infineon, Renesas |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
|---|---|
| Loại đầu ra | Ba, Nhiều |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhựa, nhôm |
| Dải tần số | 0-400Hz |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |