| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
| Các tính năng bảo vệ | Quá điện áp, thấp áp, quá dòng, ngắn mạch, quá nhiệt |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Dải tần số đầu ra | 0 đến 400 Hz |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 61131, ISO 9001 |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Độ cao | Lên đến 1000 mét mà không giảm tải |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| Bảo vệ | IP65, IP67, IP68 |
| Biến dạng sóng hài | <5% |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| Số mô hình | ACS580-01-145A-4 |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |