| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
|---|---|
| Tính năng an toàn | Quá áp, thấp áp, quá dòng, bảo vệ ngắn mạch |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
|---|---|
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Điện áp đầu ra | AC 0-480V |
| Các tính năng bảo vệ | Quá điện áp, thấp áp, quá dòng, ngắn mạch, quá nhiệt |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
|---|---|
| Cân nặng | Phụ thuộc vào mức công suất, dao động từ 2 kg đến 50 kg |
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Các tính năng bảo vệ | Quá điện áp, thấp áp, quá dòng, ngắn mạch, quá nhiệt |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| Thương hiệu | Inovance |
|---|---|
| Người mẫu | MD500T 2.2GB |
| Quyền lực | 2,2kw |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi tần số vectơ hiệu suất cao đa năng (loại G mô-men xoắn không đổi) |
| Dòng điện đầu ra | 5.3A |
| Thương hiệu | Inovance |
|---|---|
| Người mẫu | MD500T3.7GB |
| Quyền lực | 3,7kw |
| Điện áp | Điện áp 3 pha 380V (380 - 480V) |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi tần số vectơ hiệu suất cao đa năng (loại G mô-men xoắn không đổi) |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 KW đến 500 KW |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Dung lượng bộ nhớ | Thông thường 16KB đến 1MB |
| Điểm đầu vào | 36 điểm. |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Điểm đầu ra | 20 |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, văn bản có cấu trúc |
| Dải tần số | 0-400Hz |
| Quyền lực | 2 |
| Thương hiệu | INVT |
|---|---|
| Người mẫu | GD20-0R4G-S2 |
| Quyền lực | 0,4kw |
| Điện áp | 1 pha 220V |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi tần số vector đa năng |
| Tần số đầu vào định mức (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, với phạm vi cho phép là 47~63Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định mức (V) | Bằng điện áp đầu vào với sai số nhỏ hơn 5% |
| Chế độ điều khiển | điều khiển v/f |
| Tần số đầu ra tối đa | 400Hz |
| Tỷ lệ tốc độ | 1: 100 |