| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |
| Giảm thiểu hài hòa | Tích hợp cuộn cảm DC hoặc bộ lọc bên ngoài |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP20 đến IP54 |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 70°C |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
|---|---|
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 10-50W |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Quyền lực | Tải nặng: 1,5kW / Tải nhẹ: 2,2kW |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 380–480V AC, ba pha |
| Tần số đầu ra | 0–400Hz |
| Chế độ điều khiển | V/F, SVC, FVC |
| Công suất quá tải | Tải nặng: 150% trong 60s; Tải nhẹ: 120% trong 60 giây |
| Công suất định mức | 90kW(120HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 180A |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |
| Công suất định mức | 250kW(335HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 460A |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |
| Điện áp đầu vào định mức | AC 3PH 6kV, AC 3PH 10kV |
|---|---|
| Phạm vi dao động điện áp | -10% đến +10% |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz; ±5% |
| Đầu vào sóng hài hiện tại | Tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE519-2014 và GB/T14549-93 |
| Dải điện áp đầu ra | 0~6kV, 0~10kV |
| Dải tần số | 0 đến 400 Hz |
|---|---|
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 kW đến 1000 kW (thay đổi tùy theo model) |
| kiểu lắp đặt | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mẫu mã, thường có thiết kế nhỏ gọn |
| Điện áp đầu ra | Có thể điều chỉnh, tùy theo điện áp đầu vào |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, CANopen |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0 đến 400 Hz hoặc cao hơn |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED để cài đặt trạng thái và thông số |
| Điện áp đầu vào | Thông thường 200-600V AC |
| Điện áp đầu ra | Thay đổi, tùy theo điện áp đầu vào |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |