| Điểm đầu vào | 36DI |
|---|---|
| Phần Không | SU-6 |
| Trưng bày | Đèn chỉ báo LCD hoặc LED tùy chọn |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Người mẫu | CPM2A-60CDR-A |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| Phần Không | PT5501A |
|---|---|
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
| Cân nặng | 0,3 kg |
| Bắt đầu mô -men xoắn | 150% ở tần số 0,5 Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200-480 V AC |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Bắt đầu mô -men xoắn | 150% ở tần số 0,5 Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 200-480 V AC |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| khả năng mở rộng | Mô-đun với các mô-đun mở rộng |
|---|---|
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
| Chức năng | Điều khiển tốc độ và mô men xoắn của động cơ điện bằng cách thay đổi tần số và điện áp đầu vào của đ |
| Giảm thiểu hài hòa | Tích hợp cuộn cảm DC hoặc bộ lọc bên ngoài |
| Kiểu hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED để cài đặt trạng thái và thông số |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Thời gian bắt đầu mềm | 0,1 đến 60 giây |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, nối tiếp |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |