| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |
| Thời gian tăng tốc/giảm tốc | 0,1 đến 6000 giây |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Kiểu lắp | Treo tường hoặc gắn trên bảng điều khiển |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD hoặc LED |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 KW đến 500 KW |
| Giảm thiểu hài hòa | Tích hợp cuộn cảm DC hoặc bộ lọc bên ngoài |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Điện áp đầu vào | 200-480 V AC |
|---|---|
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| Thời gian tăng tốc/giảm tốc | 0,1 đến 6000 giây |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Công suất quá tải | 150% dòng điện định mức trong 1 phút |
| Công suất định mức | 55kW(75HP |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 63Hz(47‑50/60Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 115A |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |
| Quyền lực | 4kW (Tải nặng G) / 5,5kW (Tải nhẹ P) |
|---|---|
| đầu vào | Ba pha 380–480V, 50/60Hz (47–63Hz) |
| đầu ra | 0 - 400Hz, ba pha 0 - 480V |
| Chế độ điều khiển | SVC/FVC/V/F |
| Công suất quá tải | 1:100(SVC);1:1000(FVC) |
| Quyền lực | 4kW (Tải nặng G) / 5,5kW (Tải nhẹ P) |
|---|---|
| đầu vào | Ba pha 380–480V, 50/60Hz (47–63Hz) |
| đầu ra | 0 - 400Hz, ba pha 0 - 480V |
| Chế độ điều khiển | SVC/FVC/V/F |
| Công suất quá tải | 1:100(SVC);1:1000(FVC) |
| Công suất định mức | 200kW(268HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 370A |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD hoặc LED |
| Thời gian tăng tốc/giảm tốc | 0,1 đến 6000 giây |
| Công suất quá tải | 150% trong 1 phút |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |