| Tần số đầu vào định mức (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, với phạm vi cho phép là 47~63Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định mức (V) | Bằng điện áp đầu vào với sai số nhỏ hơn 5% |
| Chế độ điều khiển | điều khiển v/f |
| Tần số đầu ra tối đa | 400Hz |
| Tỷ lệ tốc độ | 1: 100 |
| Tần số đầu vào định mức (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, với phạm vi cho phép là 47~63Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định mức (V) | Bằng điện áp đầu vào với sai số nhỏ hơn 5% |
| Chế độ điều khiển | điều khiển v/f |
| Tần số đầu ra tối đa | 400Hz |
| Tỷ lệ tốc độ | 1: 100 |
| Tần số đầu vào định mức (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, với phạm vi cho phép là 47~63Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định mức (V) | Bằng điện áp đầu vào với sai số nhỏ hơn 5% |
| Chế độ điều khiển | điều khiển v/f |
| Tần số đầu ra tối đa | 400Hz |
| Tỷ lệ tốc độ | 1: 100 |
| Thương hiệu | INVT |
|---|---|
| Người mẫu | GD20-0R7G-4 |
| Quyền lực | 0,75kW |
| Điện áp | ba pha 380v |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi tần số vector đa năng, mô-men xoắn không đổi |
| Thương hiệu | INVT |
|---|---|
| Người mẫu | GD270-030-4 |
| Quyền lực | 30KW |
| Điện áp | ba pha 380v |
| Kiểu | Bộ biến tần chuyên dụng cho quạt và máy bơm |
| Tần số đầu vào định mức (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, với phạm vi cho phép là 47~63Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định mức (V) | Bằng điện áp đầu vào với sai số nhỏ hơn 5% |
| Chế độ điều khiển | điều khiển v/f |
| Tần số đầu ra tối đa | 400Hz |
| Tỷ lệ tốc độ | 1: 100 |
| Tần số đầu vào định mức (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, với phạm vi cho phép là 47~63Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định mức (V) | Bằng điện áp đầu vào với sai số nhỏ hơn 5% |
| Chế độ điều khiển | điều khiển v/f |
| Tần số đầu ra tối đa | 400Hz |
| Tỷ lệ tốc độ | 1: 100 |
| Tần số đầu vào định mức (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, với phạm vi cho phép là 47~63Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định mức (V) | Bằng điện áp đầu vào với sai số nhỏ hơn 5% |
| Chế độ điều khiển | điều khiển v/f |
| Tần số đầu ra tối đa | 400Hz |
| Tỷ lệ tốc độ | 1: 100 |
| Tần số đầu vào định mức (Hz) | 50Hz hoặc 60Hz, với phạm vi cho phép là 47~63Hz |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định mức (V) | Bằng điện áp đầu vào với sai số nhỏ hơn 5% |
| Chế độ điều khiển | điều khiển v/f |
| Tần số đầu ra tối đa | 400Hz |
| Tỷ lệ tốc độ | 1: 100 |
| Thương hiệu | INVT |
|---|---|
| Người mẫu | GD20-2R2G-4 |
| Quyền lực | 2,2kw |
| Điện áp | ba pha 380v |
| Kiểu | Bộ chuyển đổi tần số vectơ đa năng (mô-men xoắn không đổi) |