| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhựa, nhôm |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| Điện áp đầu ra | 0-480 V AC |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
|---|---|
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Tần số đầu ra | 0-400Hz |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Danfoss |
| Người mẫu | CS710-4T18.5GB 18.5KW |
|---|---|
| Thương hiệu | Inovance |
| Cấp điện áp | 380V ba pha (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Biến tần hiệu suất cao chuyên dùng để nâng Dòng điện đầu ra định mức: 2,1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0,75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) Phương pháp điều khiển: Điều khiển vectơ động cơ không đồng b |