| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp, điều khiển quá trình, điều khiển máy móc |
| cân nặng | 0,68 kg |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp, điều khiển quá trình, điều khiển máy móc |
| cân nặng | 0,68 kg |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Lý thuyết | Cảm biến nhiệt độ,Nhiệt kế điện trở,Nhiệt kế hồng ngoại,Bộ truyền nhiệt độ,Bộ điều khiển nhiệt độ |
|---|---|
| Cách sử dụng | Công nghiệp,Gắn tường,Cảm biến nhiệt độ |
| Phạm vi nhiệt độ | -50°C ~ 300°C,0~300°C,-32~280°C (-26~536°F),-200°C-1800°C,-40 đến1700°C |
| Sự chính xác | ±1,0,1%,±0,5,±1,5% hoặc ± 1,5°C Giá trị nào lớn hơn,±0,5%FS |
| Kiểu | pt100,K/T/N/E/R/S/B/Pt100, v.v., SG-714, Mô-đun RF |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
|---|---|
| Điểm đầu vào | 100-2 |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
|---|---|
| Phần Không | PT5501A |
| mounting_type | đường ray DIN |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Thời gian đáp ứng | 1 mili giây |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
|---|---|
| Phần Không | PT5501A |
| mounting_type | đường ray DIN |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Thời gian đáp ứng | 1 mili giây |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Số_of_Đầu Vào | 14 |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Cân nặng | 0,5kg |
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
| Màu sắc | Bình thường |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
|---|---|
| Giá thực tế | Đàm phán |
| CPU_Type | bộ vi xử lý 1214C |
| mounting_type | đường ray DIN |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Loại đầu ra | Rơle, bóng bán dẫn, đầu ra analog |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |