| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ, เครื่องวัดอุณหภูมิความต้านทาน, เครื่องวัดอุณหภูมิอินฟราเรด, เครื่องส่งสัญญาณอุณหภ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม, ติดตั้งบนผนัง, เซนเซอร์วัดอุณหภูมิ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -50°C ~ 300°C,0~300°C,-32~280°C (-26~536°F),-200°C-1800°C,-40 ถึง 1700°C |
| ความแม่นยำ | ±1,0.1%,±0.5,±1.5% หรือ ± 1.5°C แล้วแต่จำนวนใดจะมากกว่า ±0.5%FS |
| พิมพ์ | pt100, K/T/N/E/R/S/B/Pt100 ฯลฯ SG-714 โมดูล RF |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
|---|---|
| จุดป้อนข้อมูล | 100-2 |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | PT5501A |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาที |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | PT5501A |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| เวลาตอบสนอง | 1 มิลลิวินาที |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| Number_of_Inputs | 14 |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| น้ำหนัก | 0.5 กก |
| ขนาด | 90 X 100 X 75 มม. |
| สี | ปกติ |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
|---|---|
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| CPU_ประเภท | ซีพียู 1214C |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |