| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | ระบบ SCADA, แผง HMI |
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / อินเทอร์เฟซซอฟต์แวร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| การรับประกัน | รับประกันของผู้ผลิต 1-3 ปี |
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1 ถึง 10 ms |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| ความสามารถในการขยายตัว | โมดูลาร์พร้อมโมดูลขยาย I/O |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แอปพลิเคชัน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติและระบบควบคุม |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอล, อินพุตแบบอะนาล็อก, อินพุตเซ็นเซอร์ |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอล, เอาต์พุตอะนาล็อก, เอาต์พุตรีเลย์ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | รองรับการทำงานร่วมกับระบบ MES, ERP |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1 ถึง 10 มิลลิวินาที |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| จุดป้อนข้อมูล | 36DI |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอล, อินพุตแบบอะนาล็อก |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, พอร์ตอนุกรม |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| การป้องกัน | IP20 ถึง IP65 |
| น้ำหนัก | 1.5 กก |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus TCP/IP |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
| แบบอย่าง | S7-1200 |