| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Bảo hành | Bảo hành 1-3 năm của nhà sản xuất |
| Thời gian quét | Thông thường từ 1 đến 10 mili giây |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Khả năng mở rộng | Mô-đun với các mô-đun mở rộng I/O |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
|---|---|
| loại | Hệ thống tự động hóa và điều khiển |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog, đầu vào cảm biến |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số, đầu ra analog, đầu ra rơle |
| Khả năng tích hợp | Hỗ trợ tích hợp với hệ thống MES, ERP |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Thời gian quét | Thông thường từ 1 đến 10 mili giây |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Điểm đầu vào | 36DI |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Người mẫu | S7-1200 |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, cổng nối tiếp |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Bảo vệ | IP20 đến IP65 |
| Cân nặng | 1,5kg |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
|---|---|
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |