| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| gắn kết | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
|---|---|
| Thời gian phản hồi | Phạm vi mili giây |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
|---|---|
| Loại đầu ra | Rơle, bóng bán dẫn, đầu ra analog |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Kích thước | 90mm x 100mm x 75mm |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Phần Không | Z-8ND1 |
| Đầu ra_Type | Số và Analog |
| Ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
|---|---|
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Phần Không | P1KH002 |
| Số_of_I/O_Điểm | 128 |
| Phần Không | D2-ĐIỀN |
|---|---|
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Tính năng an toàn | Hẹn giờ giám sát, chẩn đoán lỗi |
| Trưng bày | Đèn báo LCD hoặc LED |
| Điểm đầu vào | 28 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Ethernet/IP, Modbus, Profibus, DeviceNet |
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Loại điện áp cung cấp | AC |