| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
|---|---|
| Bộ nhớ_Kích thước | 50 kB |
| Điểm đầu ra | 20 |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Hệ thống tự động hóa và điều khiển công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
| SốI/OĐiểm | Từ 8 đến 1024 trở lên |
| Thời gian quét | Thông thường 1ms đến 10ms |
| Điểm đầu vào | 36 điểm. |
|---|---|
| Kích thước | 90x70x75mm |
| Số_of_Đầu Vào | 14 |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Cổng Ethernet | 8 đến 24 cổng |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| tốc độ cổng | 10/100/1000 Mbps |
| Tốc độ truyền dữ liệu | 10/100/1000 Mbps |
| Người mẫu | S7-1200 |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| Đầu ra_Type | Số và Analog |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Màu sắc | Bình thường |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |